Site icon Knowledge Base| Kiến thức Dịch vụ P.A Việt Nam

Những tên miền Internet nào được phép chuyển nhượng quyền sử dụng?

Tên miền đáp ứng các điều kiện quy định tại Khoản 2 Điều 49 Luật Viễn thông, trừ các trường hợp sau:

–         Tên  miền bảo vệ theo quy định tại Điều 8, Thông tư số 24/2015/TT-BTTTT  ngày 18 tháng 8 năm 2015 của Bộ Thông tin và Truyền thông quy định về quản lý và sử dụng tài nguyên Internet

–         Tên miền đang xử lý vi phạm, đang trong quá trình giải quyết tranh chấp hoặc đang bị tạm ngừng sử dụng

4.5 / 5 ( 84 bình chọn )
Exit mobile version