Site icon Knowledge Base| Kiến thức Dịch vụ P.A Việt Nam

Trong quá trình chuyển nhượng quyền sử dụng tên miền Internet, có thể thực hiện chuyển đổi Nhà đăng ký, đổi tên hay hoàn trả tên miền được không?

Kể từ thời điểm Nhà đăng ký tiếp nhận hồ sơ chuyển nhượng quyền sử dụng tên miền Internet theo quy định đến khi hoàn tất quá trình chuyển nhượng quyền sử dụng tên miền Internet, bên chuyển nhượng không được thực hiện chuyển đổi Nhà đăng ký, thay đổi tên chủ thể hoặc trả lại tên miền đã được quy định tại điểm a khoản 3 Điều 3 Thông tư số 16/2016/TT-BTTTT .

4.6 / 5 ( 144 bình chọn )
Exit mobile version